Social Items

PropellerAds
Aisee hii nimeikuta huko soma ikusaidie kijana usiwe unapiga tu kelele wakati ni vocha tu teh.teh.. Huyu ni KIJANA MWENZENU AMEANDIKA HII

Amekuomba hela ya vocha unaanza kumtangaza eti yule mwanamke anapenda hela! Ndugu yangu Mungu anakuona, sasa kwanza hela gani ulizonazo mpaka useme kuwa atazipenda.

Hembu acha kutuaibisha wanaume wenzako angalau useme basi kakuomba umnunulie gari ndiyo kutokana na hali yenyewe tutasema kweli huyo kazidi. Lakini vocha, kaomba hela ya saluni ya nywele ambazo mwisho wa siku unaenda kuzivuruga wewe.
Kaomba hela abadilishe hata underwear maana anaona aibu kurudia kila siku tena kwaajili yako, Mama yake anaumwa hata nauli tu ya kwenda hospitali unaanza kumharibia sifa kuwa eti anapenda pesa.
Tena unajifanya kidume kabisa unasema “Asingekua anapenda pesa ningemuoa” Eti, nitamuoa asiyependa pesa, asiyeniomba fedha, ndugu yangu. Wewe sema tu umbahili au huna pesa basi tukuelewe moja kwa moja kuliko kumharibia binti wawatu sifa.

Tena mwingine unaenda kwake kila siku, kitanda kanunua mwenyewe, chumba analipia mwenyewe, jiko mwenyewe na kila kitu na bado unakula akiomba pesa unajifanya anapenda pesa. Wewe unafurahia kumwona anapendeza tu, tena usivyo n aibu unamsifia bebi umependeza gauni zuri nywele umesuka vizuri wakati haujagaramia hata kitu kimoja . Na wala hauna aibu na hilo unaona ni sawa tu. 

Labda nikuambie kitu wanaume wenzako wanaposema “huyu mwanamke anapenda pesa” hawamaanishi wameombwa vocha au pesa ya Pedi hapana, wameombwa pesa ya kiwanja na milioni moja ya Brazilian Hair. Vocha sio ela ya kupiga kelele Kwa mwanaume hata kidogo. Tubadilike basi tusiwafanye waonekane wanatamaa kumbe sisi ndio hatuelewieki.

Sipendi Kuombwa Hela

Aisee hii nimeikuta huko soma ikusaidie kijana usiwe unapiga tu kelele wakati ni vocha tu teh.teh.. Huyu ni KIJANA MWENZENU AMEANDIKA HII

Amekuomba hela ya vocha unaanza kumtangaza eti yule mwanamke anapenda hela! Ndugu yangu Mungu anakuona, sasa kwanza hela gani ulizonazo mpaka useme kuwa atazipenda.

Hembu acha kutuaibisha wanaume wenzako angalau useme basi kakuomba umnunulie gari ndiyo kutokana na hali yenyewe tutasema kweli huyo kazidi. Lakini vocha, kaomba hela ya saluni ya nywele ambazo mwisho wa siku unaenda kuzivuruga wewe.
Kaomba hela abadilishe hata underwear maana anaona aibu kurudia kila siku tena kwaajili yako, Mama yake anaumwa hata nauli tu ya kwenda hospitali unaanza kumharibia sifa kuwa eti anapenda pesa.
Tena unajifanya kidume kabisa unasema “Asingekua anapenda pesa ningemuoa” Eti, nitamuoa asiyependa pesa, asiyeniomba fedha, ndugu yangu. Wewe sema tu umbahili au huna pesa basi tukuelewe moja kwa moja kuliko kumharibia binti wawatu sifa.

Tena mwingine unaenda kwake kila siku, kitanda kanunua mwenyewe, chumba analipia mwenyewe, jiko mwenyewe na kila kitu na bado unakula akiomba pesa unajifanya anapenda pesa. Wewe unafurahia kumwona anapendeza tu, tena usivyo n aibu unamsifia bebi umependeza gauni zuri nywele umesuka vizuri wakati haujagaramia hata kitu kimoja . Na wala hauna aibu na hilo unaona ni sawa tu. 

Labda nikuambie kitu wanaume wenzako wanaposema “huyu mwanamke anapenda pesa” hawamaanishi wameombwa vocha au pesa ya Pedi hapana, wameombwa pesa ya kiwanja na milioni moja ya Brazilian Hair. Vocha sio ela ya kupiga kelele Kwa mwanaume hata kidogo. Tubadilike basi tusiwafanye waonekane wanatamaa kumbe sisi ndio hatuelewieki.

2 comments:

  1. Bahili hakosi visingizio. Anatakiwa akutane na bahili mwenzie labda maisha yataenda

    ReplyDelete
  2. ooh kweli ubahili sio mzuri sana utakukosesha mambo mazuri

    ReplyDelete