Social Items

PropellerAds

Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito la mpenzi ambalo wao wenyewe hawawezi kujizuia tena kamwe.

Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. Huu ni wakati ambao si tu kuwa neno usaliti linakuwa halipo bali wapenzi hawahisi hata kama kuna maisha bila ya yule wampendaye.

Katika kipindi hiki hakuna lolote litakaloonekana ni kosa kwa yoyote. Hata ukipiga chafya mwenzako huona umeumi. Na atakusindikiza kwa pole mpenzi nikusaidieje. Utajibiwa ni chafya mpenzi asante. Kipindi hiki kila MTU humuona mwenzake anauzuri wa ajabu ambao haufananishwi na yoyote. Katika kipindi hiki ndio tunasema upofu umewatawala .

Usaliti ni hali , tendo, mwenendo, uamuzi wa kwenda kinyume na makubaliano yaliyowekwa miongoni mwa wapenzi wawili.

Usaliti ni jambo lenye maumivu yasiyovumilika hasa ikiwa ni jambo ambalo halikutarajiwa na mhusika.

Kutokana na maumivu yake kumekuwa na visa vingi vya kulipiza visasi, kujiua, kuuana n.k kunakotokana na maumivu ya usaliti.

Kutokana na hali hii basi utakuta wanawake wanajionyesha wazi wazi namna wameumizwa na usaliti huo kwa kulia ama wengine kujidhuru ama wengine kujiua . wengine kunywa pombe kupitia kiasi, wengine kufanya mapenzi ovyo na kuwaacha wanaokuwa nao ili ukilipiza kisasi tu .

Hata hivyo Leo tutaangalia Jinsi wanaume wanavyopokea hali ya kusalitiwa na Je wanaumia na kuonyesha maumivu yao?
Kwa nini  basi huishia kujiua na kujidhuru. Wengi wao kuwaumiza na kuingia katika makundi mabaya ?

Kwa nn basi wanaume huumia kwa muda mrefu kuliko wanawake ?

Wanaume si wepesi kusema yaliyowasibu.
Ukisikiliza vyombo vya habari au kusoma magazeti ni rahisi kukuta story ya mwanamke anayelalama baada ya mpenzi ,mchumba au mume au mume kutoka na mwanamke mwingine. Lakini ni nadra sana kukuta mwanaume akilalama! Si kwa kuwa hawaumizwi au hawana majeraha, bali ni sababu kwa wanaume inaonekana kama kujidhalilisha kusema hivyo.


Hawatamani hata rafiki zao wajue kilochotokea. Huishia kuumia peke yao, huishia kuhuzunika peke yao hiyo hupelekea kujenga majeraha makubwa moyoni.
Kuendelea kufuga hasira ambazo saa nyingine hupelekea wao kufanya maamuzi ya ajabu na yenye kustaajabisha kwa jamii.

Mwanaume hupenda kuendelea kuwa na nguvu juu ya jambo fulani siku zote
Ndiyo,kwa mwanaume kuwa na watu wanaomtii, wenye kumheshimu na kumsikiliza ni jambo linalompa faraja na kumfanya ajivunie. Mwanaume anapokuwa na mwanamke hupenda kuona huyo mwanamke akimnyenyekea, akimtii na kumsikiliza. Kwa taarifa yako mwanaume hapendi hata yule mwanamke asiyempenda awe wa kwanza kusema imetosha, au awe na mwanaume mwingine, inapotokea hayo humfanya mwanaume ajione amepungikiwa kitu, humfanya ahisi yeye si bora tena hapo ndipo tatizo linapoanzia.

Wanaume wana tabia ya kumuamini sana mwanamke wanayekuwa naye
Moja kati ya kazi ngumu kwa mwanamme ni kumfanya amwamini mtu mwingine kwa kiwango kikubwa, Inaweza kuchukua miaka mpaka kufikia hatua ya kumuamini mtu mwingine hasa mwanamke. Lakini inapotokea akafanya hivyo huamini jumla. Hatua ya kumuamini sana mwenza wake huleta madhara makubwa mbele ya safari. Tofauti na mwanamke ambaye siku zote anakuwa anawasha taa ya tahadhari na kujua inawezekana saa yoyote mpenzi wake atachepuka na inapotokea kweli mshtuko wake hauwezi kuwa sawa na mwanaume ambaye humwamini sana mwenza wake. Mwanamke anaweza kuzama kimapenzi au hata kuolewa na mwanaume asiye mwamini ni ngumu kwa mwanaume kufanya hivyo.

Sio rahisi kwa mwanaume kuhamisha upendo
Katika ulimwengu wanaume ndiyo wanaongoza kwa kuwa wasaliti kuna msemo unasema ‘every guy cheats’, ukweli tusioujua ni kuwa pamoja na kuwa wanaume hucheat zaidi kuliko wanawake ila wanafanya hivyo kwa sababu ya tamaa ya miili na nafsi zao hubaki kwa wenza wao wa kudumu.
Si rahisi kwa mwanaume kumuacha mwanamke anayempenda na kuhamishia mapenzi hayo kwa mwanamke mwingine. Mwanamke anapokuwa mpweke Nna akatokea mtu ambaye akamtolea ule upweke anakuwa ameuwin moyo wake.

Usaliti umetokea ameamua alivyoamua, huo sio mwisho wa maisha kuna sababu nyingi za wewe kuendelea kuishi na kufurahia maisha. Pengine haya yanaweza kusaidia kukuamsha tena na kuona maisha yapo na hakuna sababu ya wewe kuumia. Tafadhali endelea kutembelea ukurasa wetu Kwa mada nyingine nzuri. Washirikishe na wenzako watembelee ukurasa huu pia. Karibu sana 

SALITI

Mapenzi ni kitu cha ajabu sana, watu kutoka koo, makabila, mataifa na wenye rangi tofauti hujikuta katika dimbwi zito la mpenzi ambalo wao wenyewe hawawezi kujizuia tena kamwe.

Hujikuta katika wakati ambao kila mmoja haoni kitu kingine cha thamani zaidi ya mpenzi wake. Huu ni wakati ambao si tu kuwa neno usaliti linakuwa halipo bali wapenzi hawahisi hata kama kuna maisha bila ya yule wampendaye.

Katika kipindi hiki hakuna lolote litakaloonekana ni kosa kwa yoyote. Hata ukipiga chafya mwenzako huona umeumi. Na atakusindikiza kwa pole mpenzi nikusaidieje. Utajibiwa ni chafya mpenzi asante. Kipindi hiki kila MTU humuona mwenzake anauzuri wa ajabu ambao haufananishwi na yoyote. Katika kipindi hiki ndio tunasema upofu umewatawala .

Usaliti ni hali , tendo, mwenendo, uamuzi wa kwenda kinyume na makubaliano yaliyowekwa miongoni mwa wapenzi wawili.

Usaliti ni jambo lenye maumivu yasiyovumilika hasa ikiwa ni jambo ambalo halikutarajiwa na mhusika.

Kutokana na maumivu yake kumekuwa na visa vingi vya kulipiza visasi, kujiua, kuuana n.k kunakotokana na maumivu ya usaliti.

Kutokana na hali hii basi utakuta wanawake wanajionyesha wazi wazi namna wameumizwa na usaliti huo kwa kulia ama wengine kujidhuru ama wengine kujiua . wengine kunywa pombe kupitia kiasi, wengine kufanya mapenzi ovyo na kuwaacha wanaokuwa nao ili ukilipiza kisasi tu .

Hata hivyo Leo tutaangalia Jinsi wanaume wanavyopokea hali ya kusalitiwa na Je wanaumia na kuonyesha maumivu yao?
Kwa nini  basi huishia kujiua na kujidhuru. Wengi wao kuwaumiza na kuingia katika makundi mabaya ?

Kwa nn basi wanaume huumia kwa muda mrefu kuliko wanawake ?

Wanaume si wepesi kusema yaliyowasibu.
Ukisikiliza vyombo vya habari au kusoma magazeti ni rahisi kukuta story ya mwanamke anayelalama baada ya mpenzi ,mchumba au mume au mume kutoka na mwanamke mwingine. Lakini ni nadra sana kukuta mwanaume akilalama! Si kwa kuwa hawaumizwi au hawana majeraha, bali ni sababu kwa wanaume inaonekana kama kujidhalilisha kusema hivyo.


Hawatamani hata rafiki zao wajue kilochotokea. Huishia kuumia peke yao, huishia kuhuzunika peke yao hiyo hupelekea kujenga majeraha makubwa moyoni.
Kuendelea kufuga hasira ambazo saa nyingine hupelekea wao kufanya maamuzi ya ajabu na yenye kustaajabisha kwa jamii.

Mwanaume hupenda kuendelea kuwa na nguvu juu ya jambo fulani siku zote
Ndiyo,kwa mwanaume kuwa na watu wanaomtii, wenye kumheshimu na kumsikiliza ni jambo linalompa faraja na kumfanya ajivunie. Mwanaume anapokuwa na mwanamke hupenda kuona huyo mwanamke akimnyenyekea, akimtii na kumsikiliza. Kwa taarifa yako mwanaume hapendi hata yule mwanamke asiyempenda awe wa kwanza kusema imetosha, au awe na mwanaume mwingine, inapotokea hayo humfanya mwanaume ajione amepungikiwa kitu, humfanya ahisi yeye si bora tena hapo ndipo tatizo linapoanzia.

Wanaume wana tabia ya kumuamini sana mwanamke wanayekuwa naye
Moja kati ya kazi ngumu kwa mwanamme ni kumfanya amwamini mtu mwingine kwa kiwango kikubwa, Inaweza kuchukua miaka mpaka kufikia hatua ya kumuamini mtu mwingine hasa mwanamke. Lakini inapotokea akafanya hivyo huamini jumla. Hatua ya kumuamini sana mwenza wake huleta madhara makubwa mbele ya safari. Tofauti na mwanamke ambaye siku zote anakuwa anawasha taa ya tahadhari na kujua inawezekana saa yoyote mpenzi wake atachepuka na inapotokea kweli mshtuko wake hauwezi kuwa sawa na mwanaume ambaye humwamini sana mwenza wake. Mwanamke anaweza kuzama kimapenzi au hata kuolewa na mwanaume asiye mwamini ni ngumu kwa mwanaume kufanya hivyo.

Sio rahisi kwa mwanaume kuhamisha upendo
Katika ulimwengu wanaume ndiyo wanaongoza kwa kuwa wasaliti kuna msemo unasema ‘every guy cheats’, ukweli tusioujua ni kuwa pamoja na kuwa wanaume hucheat zaidi kuliko wanawake ila wanafanya hivyo kwa sababu ya tamaa ya miili na nafsi zao hubaki kwa wenza wao wa kudumu.
Si rahisi kwa mwanaume kumuacha mwanamke anayempenda na kuhamishia mapenzi hayo kwa mwanamke mwingine. Mwanamke anapokuwa mpweke Nna akatokea mtu ambaye akamtolea ule upweke anakuwa ameuwin moyo wake.

Usaliti umetokea ameamua alivyoamua, huo sio mwisho wa maisha kuna sababu nyingi za wewe kuendelea kuishi na kufurahia maisha. Pengine haya yanaweza kusaidia kukuamsha tena na kuona maisha yapo na hakuna sababu ya wewe kuumia. Tafadhali endelea kutembelea ukurasa wetu Kwa mada nyingine nzuri. Washirikishe na wenzako watembelee ukurasa huu pia. Karibu sana 

No comments