Social Items

PropellerAds
Kuwa single kwa kuachika, kuachwa, kutokupata mwenza, kuumizwa ama kutokupenda tena. Kunawafanya watu wengi sana kubadilika na kuonekana watofauti katika jamii .
Kwa experience ni kwamba watu waliokaa single kwa muda mrefu ni wagumu sana kufanikiwa kwenye mapenzi (sisemi wote ila wengi sana), watu hawa ni wagumu sana kupendwa maana wanajiona wameshazoea sana ile hali ya kuwa wenyewe, kujitegemea, kujisimamia wenyewe na kufanya mambo yao pasipo mtu mwingine, wanajiona wanajitosheleza, ni ngumu na inahitaji upako wa ziada kumshawishi yeye kukuonyesha kwamba anakuhitaji wewe au unaumuhimu kwenye maisha yake
Hili pia linawafanya watu wengi wawaone kama hawako Sawa ila wao hujiona wako Sawa na wanakuwa na amani kabisa. Ni ukweli usiopingika kuwa kupenda tena kama mwanzo kwao ni ngumu ila wanaweza kupenda kwa taratibu sana.
Kundi hili huwa halipendi sana usumbufu na hupenda kujiweka pweke pweke sana. Ikitokea tu miadi yako itagusa mambo yake ya msingi ambayo angeyafanya kwa mustakabali wa maisha yake basi ujue miadi hiyo iko mbioni kivunjwa hata kama   kwako ni ya muhimu sana .
Wengi huwaona kama wanyimi (wako selfish) sana lakini ukweli ni kuwa wameshajenga wigo na ukuta wao kwa namna hiyo na haiwezekana uingie kirahisi rahisi tu, kwani hujiamini katika mengi wayafanyayo
Tusiwachukie tuwapende kwani ni sehemu ya maisha waliochagua kuishi na wanayafurahia kwa naman hiyo.
Inawezekana haoni thamani ya penzi tena , labda kwa sababu y kuumizwa ama kuachwa ama vyote. Ukimwona ukampenda nenda naye taratibu . kadri utakavyomwonyesha kupenda kujali kumhitaji mbegu ya upendo itakuwa ndani yake n ataanza tena kuona upendo. Usilazimishe nenda polepole, usiwe n haraka sana wanapenda n wakiweza kukupenda wanakupenda kweli.
Akifanikiwa kuingia kwenye mapenzi akadumu Huyo hudumu milele. Ila akianza kuona n  kuweka mashaka na kuona  taa za njano na nyekundu zikiwaka mmh ni ngumu kudumu naye. 
MPE mazingira ya kawaida sana ili aweze kuwa na amani thidi ya kile unachotaka kikue ndani yake. 
Hakikisha unamwelewa na kufahamu alipoumiziwa, jua haswa n nn kilimuumiza. Anza kwa kumsoma hapo usirudie yale yaliyomuumiza. Ili umjenge tena. Hakikisha unamnyanyua kutokea hapo atalifurahia pendo hilo.
Wanaume ama wanawake wote huumizwa kwa namna moja ama nyingine. Jitahidi kurejesha kendo tena kwa MTU aliyeumia, aliyekata tamaa ya kupenda, asiye n hamu ya maisha hayo tena. 
Ni rahisi sana Wewe anza tu kujua n wapi palileta shida usiparudie. 

Jenga ukaribu naye.
Msaidie anapokuwa n uhitaji. 
Mshike mkono pale anapojikwaa ili ainuke tena. 
MPE faraja anapohitaji taratibu atapona na atakuwa sawa tena. 
Nawapenda . endelea kibaki hapa hapa www.monicamoshiro.com uendelee kupata mengi mazuri zaid. Usiache kutoa maoni yako.

Kuwa single kwa muda mrefu

Kuwa single kwa kuachika, kuachwa, kutokupata mwenza, kuumizwa ama kutokupenda tena. Kunawafanya watu wengi sana kubadilika na kuonekana watofauti katika jamii .
Kwa experience ni kwamba watu waliokaa single kwa muda mrefu ni wagumu sana kufanikiwa kwenye mapenzi (sisemi wote ila wengi sana), watu hawa ni wagumu sana kupendwa maana wanajiona wameshazoea sana ile hali ya kuwa wenyewe, kujitegemea, kujisimamia wenyewe na kufanya mambo yao pasipo mtu mwingine, wanajiona wanajitosheleza, ni ngumu na inahitaji upako wa ziada kumshawishi yeye kukuonyesha kwamba anakuhitaji wewe au unaumuhimu kwenye maisha yake
Hili pia linawafanya watu wengi wawaone kama hawako Sawa ila wao hujiona wako Sawa na wanakuwa na amani kabisa. Ni ukweli usiopingika kuwa kupenda tena kama mwanzo kwao ni ngumu ila wanaweza kupenda kwa taratibu sana.
Kundi hili huwa halipendi sana usumbufu na hupenda kujiweka pweke pweke sana. Ikitokea tu miadi yako itagusa mambo yake ya msingi ambayo angeyafanya kwa mustakabali wa maisha yake basi ujue miadi hiyo iko mbioni kivunjwa hata kama   kwako ni ya muhimu sana .
Wengi huwaona kama wanyimi (wako selfish) sana lakini ukweli ni kuwa wameshajenga wigo na ukuta wao kwa namna hiyo na haiwezekana uingie kirahisi rahisi tu, kwani hujiamini katika mengi wayafanyayo
Tusiwachukie tuwapende kwani ni sehemu ya maisha waliochagua kuishi na wanayafurahia kwa naman hiyo.
Inawezekana haoni thamani ya penzi tena , labda kwa sababu y kuumizwa ama kuachwa ama vyote. Ukimwona ukampenda nenda naye taratibu . kadri utakavyomwonyesha kupenda kujali kumhitaji mbegu ya upendo itakuwa ndani yake n ataanza tena kuona upendo. Usilazimishe nenda polepole, usiwe n haraka sana wanapenda n wakiweza kukupenda wanakupenda kweli.
Akifanikiwa kuingia kwenye mapenzi akadumu Huyo hudumu milele. Ila akianza kuona n  kuweka mashaka na kuona  taa za njano na nyekundu zikiwaka mmh ni ngumu kudumu naye. 
MPE mazingira ya kawaida sana ili aweze kuwa na amani thidi ya kile unachotaka kikue ndani yake. 
Hakikisha unamwelewa na kufahamu alipoumiziwa, jua haswa n nn kilimuumiza. Anza kwa kumsoma hapo usirudie yale yaliyomuumiza. Ili umjenge tena. Hakikisha unamnyanyua kutokea hapo atalifurahia pendo hilo.
Wanaume ama wanawake wote huumizwa kwa namna moja ama nyingine. Jitahidi kurejesha kendo tena kwa MTU aliyeumia, aliyekata tamaa ya kupenda, asiye n hamu ya maisha hayo tena. 
Ni rahisi sana Wewe anza tu kujua n wapi palileta shida usiparudie. 

Jenga ukaribu naye.
Msaidie anapokuwa n uhitaji. 
Mshike mkono pale anapojikwaa ili ainuke tena. 
MPE faraja anapohitaji taratibu atapona na atakuwa sawa tena. 
Nawapenda . endelea kibaki hapa hapa www.monicamoshiro.com uendelee kupata mengi mazuri zaid. Usiache kutoa maoni yako.

1 comment:

  1. ni ukwelusiopingika. kadriunavyoumizwa ndivyo hivyo hivyo unavyochukia kile kinachokuumiz na unajiweka mbali nacho ili kutafta amani ya moyo wako

    ReplyDelete