Social Items

PropellerAds

Katika maisha haya . hasa maisha ya mahusiano unapaswa kujichunguza sana na kuwa n msimamo juu ya maamuzi unayoyafanya .
Kumbuka sio kila anachofanya rafiki yako n wewe ufanye kama yeye , na wala sio kila maamuzi anayoamua na wewe uamue kama yeye 

Kumbuka pia Sio Kila EX Wako Anayeomba Mrudiane Anamaanisha! Wengine Huomba Kurudi Ili Wakutesti Tu Jinsi Ulivyo Mbulula,Jinsi Usivyo Na Msimamo Na Jinsi Ulivyo CHEAP Na Huna Misimamo Wala Future. Wengi huishia kulia n kulaumu tu. Nikuulize kama aliondoka sasa anatafta nn ? Kama alikusaliti unafikiria ataacha kwa sasa? Kama alikuone haufai unafikiria sasa ndio utamfaa? Jifunze basi kuwa expensive kidg tu .
.
Jitu Mmeachana Miezi 6,Leo Linakutesti Lirudishe Majeshi,Na Wewe Ulivyo Kiazi,Upo-Upo Tu,Ina Maana Miezi Yote Hii Ulikuwa Umeganda Unasubiria Rehema Zake Ama?? Kurudia Matapishi Ya EX Ukitegemea Amebadilika Ni Sawa Na Kupika Sufuria La Makande Kwa Mshumaa,Utaambulia Masizi Tu.. Hahaha wacha nicheke mie hivi unajua kuwa amekwenda huko anarudi na anajua udhaifu wako anajua uongo gani akikuambia wewe uko hoi hahaha tena unajidanganya amebadilika waaapi wewe .. Uliona wapi ngozi inabadilika hata wapaka mikorogo watakuambia wakiacha huwa inarudi ndio ilivyo tabia n kama ngozi tu
.
Kipi Kipya Kakiona Kwako Hadi Arudi??Nini Kilimshinda Huko Nyuma Ambacho Leo Anakiweza Anataka Kurudi??
.
KUWA NA MSIMAMO,Ukisema Its Over Umaanishe,Sio Unakuwa Na Hisia Zinapepea Tu Kama Bendera Ya Katibu Kata Wa Kishumundu… hahaha Dada au kaka unaumia wewe unayeendekeza upuuzi huu yeye atakutumia na ataondoka vile vile

Huwezi Kusoma Degree Ya Law Halafu U-Apply Kazi Ya Chief Accountant Wa Bodi Ya Pamba…Kila Siku Utasingizia Balance Sheet Haina Jurisprudence..Lawyers
Mmenielewa! Acha Kudate Watu Wasiojielewa,Usidate Kwa Sababu uko Lonely,Usiwe Desperate kuingia Mahusiano kwa Sababu rafiki zako wanakusimulia walivyopelekwa Ruwenzori Waterfalls.. Si umwage maji juu uangalie yanavyoanguka n wewe ufurahie kuliko kuumiza moyo wako kila siku n kila Mara .
.
Ingia Kwenye Mahusiano Pale Moyo Wako Ukiwa Tayari Na Mtu uliyemfia Kihisia na Amekuwa Approved Na Veins,Auricles,Na Aorta Za Moyo Wako Kwamba He/She Is Really The One.. Unadate Na Mtu ambaye Mustakabali Wake Mwenyewe Haujui,Ukimuuliza Anataka Kuwa aapi ndani ya Miaka 5 Ijayo Anakwambia Mungu Anajua Dont Worry,Halafu BBM Na Instagram Unajiita Baby Ake Mie Iam In Love..
Utaishia Kufua Boxer tu! Mbwa Kamwe hashughuliki ba Kesi za Paka Kufungiwa Kabatini.Date The Right Person,With Right Reasons,In A Right Time Uone Kama Mapenzi Hayapo…


Na KUELEZA LEO MAPENZ YAPO HAYAWAI WALA HAYACHELEWI YAPO JARIBU KUUJUA WAKATI JARIBU KUWA N MSIMAMO ALAFU UTAONA KAMA YAPO AMA LA .. YANGU N HAYO TU KWA LEO 😀😀😀


KUWA NA MSIMAMO

Katika maisha haya . hasa maisha ya mahusiano unapaswa kujichunguza sana na kuwa n msimamo juu ya maamuzi unayoyafanya .
Kumbuka sio kila anachofanya rafiki yako n wewe ufanye kama yeye , na wala sio kila maamuzi anayoamua na wewe uamue kama yeye 

Kumbuka pia Sio Kila EX Wako Anayeomba Mrudiane Anamaanisha! Wengine Huomba Kurudi Ili Wakutesti Tu Jinsi Ulivyo Mbulula,Jinsi Usivyo Na Msimamo Na Jinsi Ulivyo CHEAP Na Huna Misimamo Wala Future. Wengi huishia kulia n kulaumu tu. Nikuulize kama aliondoka sasa anatafta nn ? Kama alikusaliti unafikiria ataacha kwa sasa? Kama alikuone haufai unafikiria sasa ndio utamfaa? Jifunze basi kuwa expensive kidg tu .
.
Jitu Mmeachana Miezi 6,Leo Linakutesti Lirudishe Majeshi,Na Wewe Ulivyo Kiazi,Upo-Upo Tu,Ina Maana Miezi Yote Hii Ulikuwa Umeganda Unasubiria Rehema Zake Ama?? Kurudia Matapishi Ya EX Ukitegemea Amebadilika Ni Sawa Na Kupika Sufuria La Makande Kwa Mshumaa,Utaambulia Masizi Tu.. Hahaha wacha nicheke mie hivi unajua kuwa amekwenda huko anarudi na anajua udhaifu wako anajua uongo gani akikuambia wewe uko hoi hahaha tena unajidanganya amebadilika waaapi wewe .. Uliona wapi ngozi inabadilika hata wapaka mikorogo watakuambia wakiacha huwa inarudi ndio ilivyo tabia n kama ngozi tu
.
Kipi Kipya Kakiona Kwako Hadi Arudi??Nini Kilimshinda Huko Nyuma Ambacho Leo Anakiweza Anataka Kurudi??
.
KUWA NA MSIMAMO,Ukisema Its Over Umaanishe,Sio Unakuwa Na Hisia Zinapepea Tu Kama Bendera Ya Katibu Kata Wa Kishumundu… hahaha Dada au kaka unaumia wewe unayeendekeza upuuzi huu yeye atakutumia na ataondoka vile vile

Huwezi Kusoma Degree Ya Law Halafu U-Apply Kazi Ya Chief Accountant Wa Bodi Ya Pamba…Kila Siku Utasingizia Balance Sheet Haina Jurisprudence..Lawyers
Mmenielewa! Acha Kudate Watu Wasiojielewa,Usidate Kwa Sababu uko Lonely,Usiwe Desperate kuingia Mahusiano kwa Sababu rafiki zako wanakusimulia walivyopelekwa Ruwenzori Waterfalls.. Si umwage maji juu uangalie yanavyoanguka n wewe ufurahie kuliko kuumiza moyo wako kila siku n kila Mara .
.
Ingia Kwenye Mahusiano Pale Moyo Wako Ukiwa Tayari Na Mtu uliyemfia Kihisia na Amekuwa Approved Na Veins,Auricles,Na Aorta Za Moyo Wako Kwamba He/She Is Really The One.. Unadate Na Mtu ambaye Mustakabali Wake Mwenyewe Haujui,Ukimuuliza Anataka Kuwa aapi ndani ya Miaka 5 Ijayo Anakwambia Mungu Anajua Dont Worry,Halafu BBM Na Instagram Unajiita Baby Ake Mie Iam In Love..
Utaishia Kufua Boxer tu! Mbwa Kamwe hashughuliki ba Kesi za Paka Kufungiwa Kabatini.Date The Right Person,With Right Reasons,In A Right Time Uone Kama Mapenzi Hayapo…


Na KUELEZA LEO MAPENZ YAPO HAYAWAI WALA HAYACHELEWI YAPO JARIBU KUUJUA WAKATI JARIBU KUWA N MSIMAMO ALAFU UTAONA KAMA YAPO AMA LA .. YANGU N HAYO TU KWA LEO 😀😀😀


No comments