Social Items

PropellerAds
UNAYAJUA HAYA .....
Ni imani yangu mu wazima . Nimefanya  uchunguzi kidogo na  leo nimeona tushirikishane juu ya jinsi wanawake au wasichana walivyo katika eneo la mahusiano.
Mambo haya kwa hakika yataweza kuwa chachu ya kumfanya mwanadada huyu kutoona umuhimu wa kuwa nawe au akaona umuhimu wa kuwa na wewe. Yote mawili yanawezekana .
Kwa maneno mengine yanaweza kuwa ni sababu ya yeye kukuacha na kumtafuta mwingine pale tu.

1. Anapokosa attention yako. Wasichana hupenda pale wanapofahamu kuwa unawasikiliza na unafahamu nini wao wanahitaji. Kama kutakosekana mawasiliano mazuri na atagundua hilo atauona uhusiano huo haumtimilizii haja zake. Hata kama kila kitu kinaenda sawa. Msikilize anapoongea. Kama akiona hapati penzi analolihitaji atatafuta mwingine ambaye yupo tayari kumtimizia.

2. Kumuheshimu. Msichana huwa anajitoa sana awapo katika mahusiano hivyo anategemea mvulana uheshimu hata kwa chochote kidogo anachokufanyia. Mfanye agundue kuwa umeheshimu kile ambacho amekufanyia.

3. Usaliti. Unaposaliti inamaanisha kuna kitu hakipo sawa katika mahusiano yako hata kama una uwezo wa kushughulikia lakini wewe unaona njia sahihi ni kutoka nje kuwa na mahusiano na msichana mwingine ukidhani ndio unarekebisha. Pale msichana wako akikukamata unamsaliti fahamu hawezi kuvumilia naye atakuacha.

4. Ukosefu wa hisia za kimapenzi. Msichana hupenda kuona kuwa wanapendwa wanathaminwa na wapenzi wao. Wanawajali sasa wakiona kuwa hakuna conection ya hisia za kimapenzi kutoka kwa mvulana wake huona kuwa hakuna mapenzi ya kweli katika uhusiano aliopo.

5. Unapomcontrol sana. Msichana hupenda mvulana atakayemlinda na kujiona yupo sehemu salama sio kumdhibiti kufanya mambo yake mengine anapenda uhuru. Uhuru huu ni ule utakao leta afya katika mpenzi yenu

6. Wasichana / wanawake  wengi ni wepesi wa kujiamini pale wanapokuwa mbele za wapenzi wao wakijua kwamba wewe mwanaume unaweza kufanya lolote kwa ajili yake. Anaweza hata kumkaripia konda akijua kuwa wewe uko kwa ajili yake kumlinda . Sasa ukianza na wewe kumkaripia mbele ya watu na kutomwonyesha kuwa unauwezo wa kumlinda basi unampoteza. Mwanaume ameumbwa kumlinda mkewe /mpenzi wake

7. Msichana anapokupenda sana akili yake na hisia zake zote zinakuwa kwako , anacho hitaji ni kumuonesha kuwa unamjali na unazielewa hisia zake. Unapoonyesha kutokujali na kudharau unauumiza moyo wake na kufanya awaze juu ya mwingine anaye weza kufanya hivyo hata kwa maneno tu. Anapotokea anayeweza kumjali na kumhurumia. Ukishindwa hivyo hakika jua tu kuwa umeshamkosa
kwa leo tuishie hapa........ Share kwa wenzako pia wayajue hayo.

KIJANA UNAYAJUA HAYA...

UNAYAJUA HAYA .....
Ni imani yangu mu wazima . Nimefanya  uchunguzi kidogo na  leo nimeona tushirikishane juu ya jinsi wanawake au wasichana walivyo katika eneo la mahusiano.
Mambo haya kwa hakika yataweza kuwa chachu ya kumfanya mwanadada huyu kutoona umuhimu wa kuwa nawe au akaona umuhimu wa kuwa na wewe. Yote mawili yanawezekana .
Kwa maneno mengine yanaweza kuwa ni sababu ya yeye kukuacha na kumtafuta mwingine pale tu.

1. Anapokosa attention yako. Wasichana hupenda pale wanapofahamu kuwa unawasikiliza na unafahamu nini wao wanahitaji. Kama kutakosekana mawasiliano mazuri na atagundua hilo atauona uhusiano huo haumtimilizii haja zake. Hata kama kila kitu kinaenda sawa. Msikilize anapoongea. Kama akiona hapati penzi analolihitaji atatafuta mwingine ambaye yupo tayari kumtimizia.

2. Kumuheshimu. Msichana huwa anajitoa sana awapo katika mahusiano hivyo anategemea mvulana uheshimu hata kwa chochote kidogo anachokufanyia. Mfanye agundue kuwa umeheshimu kile ambacho amekufanyia.

3. Usaliti. Unaposaliti inamaanisha kuna kitu hakipo sawa katika mahusiano yako hata kama una uwezo wa kushughulikia lakini wewe unaona njia sahihi ni kutoka nje kuwa na mahusiano na msichana mwingine ukidhani ndio unarekebisha. Pale msichana wako akikukamata unamsaliti fahamu hawezi kuvumilia naye atakuacha.

4. Ukosefu wa hisia za kimapenzi. Msichana hupenda kuona kuwa wanapendwa wanathaminwa na wapenzi wao. Wanawajali sasa wakiona kuwa hakuna conection ya hisia za kimapenzi kutoka kwa mvulana wake huona kuwa hakuna mapenzi ya kweli katika uhusiano aliopo.

5. Unapomcontrol sana. Msichana hupenda mvulana atakayemlinda na kujiona yupo sehemu salama sio kumdhibiti kufanya mambo yake mengine anapenda uhuru. Uhuru huu ni ule utakao leta afya katika mpenzi yenu

6. Wasichana / wanawake  wengi ni wepesi wa kujiamini pale wanapokuwa mbele za wapenzi wao wakijua kwamba wewe mwanaume unaweza kufanya lolote kwa ajili yake. Anaweza hata kumkaripia konda akijua kuwa wewe uko kwa ajili yake kumlinda . Sasa ukianza na wewe kumkaripia mbele ya watu na kutomwonyesha kuwa unauwezo wa kumlinda basi unampoteza. Mwanaume ameumbwa kumlinda mkewe /mpenzi wake

7. Msichana anapokupenda sana akili yake na hisia zake zote zinakuwa kwako , anacho hitaji ni kumuonesha kuwa unamjali na unazielewa hisia zake. Unapoonyesha kutokujali na kudharau unauumiza moyo wake na kufanya awaze juu ya mwingine anaye weza kufanya hivyo hata kwa maneno tu. Anapotokea anayeweza kumjali na kumhurumia. Ukishindwa hivyo hakika jua tu kuwa umeshamkosa
kwa leo tuishie hapa........ Share kwa wenzako pia wayajue hayo.

No comments