Social Items

PropellerAds
Kufika kileleni ni hali ya Mwanamke ama mwanaume kufika pick ya mwisho wakati wa kuamiania. Hali hii huwa na vaishiria mbalimbali n hutofautiana kati ya MTU mmoja n mwingine. Kwa wanaume wanaweza kuwa na mguno fulani ama kutoa sauti , mwili kukakamaa, ama  kuingiza kwa nguvu zaidi uume ndani .
Kwa upande wa wanawake wanaweza kutoa sauti , ama uke ukabana , ama akatetemeka ,ama akakushikilia kwa nguvu sana , ama akaongeza kasi ya movement ya mwili wake. Hizi n dalili baathi tu kwa wanaume na wanawake.

Sasa kutokufika kileleni kwa mwanamke ni kutokupata hali kama hiyo. Anaweza kukupokea na ukawa naye yaan kujamiiana naye kwa muda lakin asifike kileleni .Hii ni kwa wanawake  wote walio ndan ya ndoa na nje ya ndoa.

Kufika kileleni hakuna uhusiano wowote  muda wa wewe kujamiiana naye. Unaweza kujamiiana ndani ya dk 5 akafika ama ukakaa dk 45 na bado asifike. Sasa kutokumfikisha kileleni kwa mwanamke kuna madhara makubwa sana kuliko watu wanavyofikiria .
Madhara yake huonekana wazi wazi na tena yanaweza kukugusa hata wewe mume ama mpenz wake .
Hebu tupitie kwa kiasi madhara ya kutokumfikisha Mwanamke kileleni

HASIRA ZA KIPUUZI.
Kuna wakati mwanamke anajikuta anakuwa ni mtu wa hasira tu. Jambo Dogo lazima alifanye lionekane kubwa. Aanaweza  kuwa na lugha chafu kwa watoto au watu wengine. Sio kwamba anapenda ila inamtokea.
Anakasirika na kisirani kisichokuwa na msingi kwake yeye na hata kwa wasiomhusu. Kama in ofisin basi atagombana na kila MTU na kama ni Boss basi walioko chini yake wataisoma namba.

Kama atakuwa tu nyumbani utaona watoto wakipigwa pigwa bila sababu ya msingi sana . Jambo dogo analikuza na kama ni kuonya anaonya mno kwa jambo lisilo la ulazima

KUCHUKIA TENDO LA NDOA.
Hili lipo kwa wanawake wengi ndani ya ndoa akishaizoea hali ya mume wake kuwah kumaliza na kuchoka wakati yeye bado hajatosheka hufikia hatua kuchukia.
KAKA mkeo anaweza asikuambie moja kwa moja kuwa hajiskii kufanya mapenz na we lakin matendo yake utajua tu. Kwa mfano enzi za uchanga wa ndoa au mapenzi alikuwa anajituma sana katandan na alikuwa anaonesha kufurahia.
Lakin Siku hizi  mkeo au mpenz wako nalala tu kama gogo, hajishughulishi kwa lolote wala hakusemeshi. Ukimaliza haja zako mkeo anainuka au anageukia upande mwingine. KAKA hapo jua ana kerwa na uchovu wako katika kusakata sebene.
Wengine wanapoteza kabisa hamu ya tendo hilo kiasi kwamba wanajikuta wanatafuta hata dawa ya kuwasaidia wasisimke maan hawasisimki kabisa wanaona ni kero na ndio wanaishia kubakwa tu ndani ya ndoa humo

KUANZA KUWA NA WAPENZ WENGI.
Naomba hapa ieleweke kuwa kuna baadhi ya wanawake wamejikuta wakiwa na wapenz wengi tokana na madhaifu ya wanaume zao.. Wengine hata baada ya kuolewa unakuta bado anaendelea na mpenz wake wa zaman. Sio kwamba anampenda sana ila ni kwa sababu anakata kiu yakee.
Kuna mwingine anaona bora aweze sex na watu hata 2 kwa Siku moja, yaan akitoka kwa JUMA baada ya lisaa anaenda kwa YOHANA kumalizia hamu zake. Hapa pia ifahamike kuwa sio kila mwanamke anae toka nje ya ndoa ukajua hampend mume wake wala usje sema ana fuata pesa. Ila anafuata kitu kinacho mfanya nae afurahie tendo LA ndoa

KUANZA KUJICHUA na KUSAGANA
Mwanamke akianza kukosa hamu ya tendo la ndoa na kulichukia lazima atamchukia mwanaume wake na kuwachukia wanaume wengine. Hapo ndipo huanza kujichua ili kumaliza haja zakee. Wengine ndipo huona bora ashikane shikane na mwanamke mwenzake mpaka hamu iishe. Mbaya ikifikia hatua mwanamke wako kawa msagaj au ana jichua kisa uchovu wako.

KUTOKUFANYA KAZI VIZURI KWA UFANISI
Mwanamke anapokuwa hajafikishwa katika swala zima la tendo la ndoa ama sex huwa inawafanya wanashindwa kufanya kazi vizuri. Kazi zake zinakwenda taratibu sana, ufanisi wake unakuwa mbaya sana, na wakati mwingine hazikamiliki kwa wakati
KAKA mkeo akifikishwa vizuri utaona ayakavyofanya kila kitu kwa wakati na vi akamilila kirahisi sana. Yaan anafanya kila kitu na kinakamilika kwa haraka  na kwa wepesi sana. Jitahidi kumuongezea utendaji wa kazi.

KUWA N MOODS ZA MARA KWA MARA
Mwanamke asipofikishwa huwa na moods amabzo hata hazieleweki. Unaporudi nyumbani unamkuta kanuna tu. Wengine hawaongei. Wengine wanalia ovyo hana sababu anachukia chukia hataki kukuona .
KAKA hapo jua tu dawa n moja pata nafasi naye mfikishe basi alafu uone kama atanuna kama hatakuwa na tabasamu. Ukiona haelweki ujue na wewe hukusomeka acha kumsumbua tengeneza mazingira basi uhakikishe anafika alafu utaniletea tarifa ya amani ya nyumba yako
KUMBUKA: wanawake weng huwa wanakuwa na hamu sana kufanya tendo la ndoa pale anapo karibia kuanza hedhi. Hanapo maliza au akiwa katika hatar za kubeba mimba.
WANAUME
Pesa huna,
Nyumba huna,
Jaman hata kumridhisha mwanamke wako ushindwe???  Ndo maana dada zetu kuna wakati wanaona mapenz kwao ujinga tu coz mtu haoni cha kujivunia kwako.
Jitahidi unapokuwa n mkeo mpezi wako aone uwepo wako.
Kumfikisha sio kutumia nguvu nyingi sana ama kujitutumua sana bali n kujua tu kigusa sehemu maalumu kwa wakati maalumu.

Hii inatokana pia na uwezo wako wa kumsoma mwenzako
Huwa napendekeza sana kama ni mpenzi ama mke wako elezaneni wazi nini kinakupendeza nini hakikupendezi, ni nini unataka, in nini hutaki wapi paguswe, na wapi pasiguswe kupitia hilo utarahisika kabisa kwa wote kufurahia tendo hili.
Lakin pia WANAWAKE MUJUE TU KUWA
Ili huyu baba aweze kukutendea vyema mpunguzie maudhi madogo madogo yasiyo ya msingi .

Lakini pia utayari wako MWANAMKE utamsaidia sana Kakangu kukamilisha hili kwa haraka na kilele cha mlima utakiona haraka sana .

KUMBUKA UFANISI wa mwanaume katika kazi unatokana n UFANISI wake wa kupata huduma hii vyema kwa ufasaha kabisa ....

MADHARA YA MWANAMKE KUTOFIKISHWA KILELENI

Kufika kileleni ni hali ya Mwanamke ama mwanaume kufika pick ya mwisho wakati wa kuamiania. Hali hii huwa na vaishiria mbalimbali n hutofautiana kati ya MTU mmoja n mwingine. Kwa wanaume wanaweza kuwa na mguno fulani ama kutoa sauti , mwili kukakamaa, ama  kuingiza kwa nguvu zaidi uume ndani .
Kwa upande wa wanawake wanaweza kutoa sauti , ama uke ukabana , ama akatetemeka ,ama akakushikilia kwa nguvu sana , ama akaongeza kasi ya movement ya mwili wake. Hizi n dalili baathi tu kwa wanaume na wanawake.

Sasa kutokufika kileleni kwa mwanamke ni kutokupata hali kama hiyo. Anaweza kukupokea na ukawa naye yaan kujamiiana naye kwa muda lakin asifike kileleni .Hii ni kwa wanawake  wote walio ndan ya ndoa na nje ya ndoa.

Kufika kileleni hakuna uhusiano wowote  muda wa wewe kujamiiana naye. Unaweza kujamiiana ndani ya dk 5 akafika ama ukakaa dk 45 na bado asifike. Sasa kutokumfikisha kileleni kwa mwanamke kuna madhara makubwa sana kuliko watu wanavyofikiria .
Madhara yake huonekana wazi wazi na tena yanaweza kukugusa hata wewe mume ama mpenz wake .
Hebu tupitie kwa kiasi madhara ya kutokumfikisha Mwanamke kileleni

HASIRA ZA KIPUUZI.
Kuna wakati mwanamke anajikuta anakuwa ni mtu wa hasira tu. Jambo Dogo lazima alifanye lionekane kubwa. Aanaweza  kuwa na lugha chafu kwa watoto au watu wengine. Sio kwamba anapenda ila inamtokea.
Anakasirika na kisirani kisichokuwa na msingi kwake yeye na hata kwa wasiomhusu. Kama in ofisin basi atagombana na kila MTU na kama ni Boss basi walioko chini yake wataisoma namba.

Kama atakuwa tu nyumbani utaona watoto wakipigwa pigwa bila sababu ya msingi sana . Jambo dogo analikuza na kama ni kuonya anaonya mno kwa jambo lisilo la ulazima

KUCHUKIA TENDO LA NDOA.
Hili lipo kwa wanawake wengi ndani ya ndoa akishaizoea hali ya mume wake kuwah kumaliza na kuchoka wakati yeye bado hajatosheka hufikia hatua kuchukia.
KAKA mkeo anaweza asikuambie moja kwa moja kuwa hajiskii kufanya mapenz na we lakin matendo yake utajua tu. Kwa mfano enzi za uchanga wa ndoa au mapenzi alikuwa anajituma sana katandan na alikuwa anaonesha kufurahia.
Lakin Siku hizi  mkeo au mpenz wako nalala tu kama gogo, hajishughulishi kwa lolote wala hakusemeshi. Ukimaliza haja zako mkeo anainuka au anageukia upande mwingine. KAKA hapo jua ana kerwa na uchovu wako katika kusakata sebene.
Wengine wanapoteza kabisa hamu ya tendo hilo kiasi kwamba wanajikuta wanatafuta hata dawa ya kuwasaidia wasisimke maan hawasisimki kabisa wanaona ni kero na ndio wanaishia kubakwa tu ndani ya ndoa humo

KUANZA KUWA NA WAPENZ WENGI.
Naomba hapa ieleweke kuwa kuna baadhi ya wanawake wamejikuta wakiwa na wapenz wengi tokana na madhaifu ya wanaume zao.. Wengine hata baada ya kuolewa unakuta bado anaendelea na mpenz wake wa zaman. Sio kwamba anampenda sana ila ni kwa sababu anakata kiu yakee.
Kuna mwingine anaona bora aweze sex na watu hata 2 kwa Siku moja, yaan akitoka kwa JUMA baada ya lisaa anaenda kwa YOHANA kumalizia hamu zake. Hapa pia ifahamike kuwa sio kila mwanamke anae toka nje ya ndoa ukajua hampend mume wake wala usje sema ana fuata pesa. Ila anafuata kitu kinacho mfanya nae afurahie tendo LA ndoa

KUANZA KUJICHUA na KUSAGANA
Mwanamke akianza kukosa hamu ya tendo la ndoa na kulichukia lazima atamchukia mwanaume wake na kuwachukia wanaume wengine. Hapo ndipo huanza kujichua ili kumaliza haja zakee. Wengine ndipo huona bora ashikane shikane na mwanamke mwenzake mpaka hamu iishe. Mbaya ikifikia hatua mwanamke wako kawa msagaj au ana jichua kisa uchovu wako.

KUTOKUFANYA KAZI VIZURI KWA UFANISI
Mwanamke anapokuwa hajafikishwa katika swala zima la tendo la ndoa ama sex huwa inawafanya wanashindwa kufanya kazi vizuri. Kazi zake zinakwenda taratibu sana, ufanisi wake unakuwa mbaya sana, na wakati mwingine hazikamiliki kwa wakati
KAKA mkeo akifikishwa vizuri utaona ayakavyofanya kila kitu kwa wakati na vi akamilila kirahisi sana. Yaan anafanya kila kitu na kinakamilika kwa haraka  na kwa wepesi sana. Jitahidi kumuongezea utendaji wa kazi.

KUWA N MOODS ZA MARA KWA MARA
Mwanamke asipofikishwa huwa na moods amabzo hata hazieleweki. Unaporudi nyumbani unamkuta kanuna tu. Wengine hawaongei. Wengine wanalia ovyo hana sababu anachukia chukia hataki kukuona .
KAKA hapo jua tu dawa n moja pata nafasi naye mfikishe basi alafu uone kama atanuna kama hatakuwa na tabasamu. Ukiona haelweki ujue na wewe hukusomeka acha kumsumbua tengeneza mazingira basi uhakikishe anafika alafu utaniletea tarifa ya amani ya nyumba yako
KUMBUKA: wanawake weng huwa wanakuwa na hamu sana kufanya tendo la ndoa pale anapo karibia kuanza hedhi. Hanapo maliza au akiwa katika hatar za kubeba mimba.
WANAUME
Pesa huna,
Nyumba huna,
Jaman hata kumridhisha mwanamke wako ushindwe???  Ndo maana dada zetu kuna wakati wanaona mapenz kwao ujinga tu coz mtu haoni cha kujivunia kwako.
Jitahidi unapokuwa n mkeo mpezi wako aone uwepo wako.
Kumfikisha sio kutumia nguvu nyingi sana ama kujitutumua sana bali n kujua tu kigusa sehemu maalumu kwa wakati maalumu.

Hii inatokana pia na uwezo wako wa kumsoma mwenzako
Huwa napendekeza sana kama ni mpenzi ama mke wako elezaneni wazi nini kinakupendeza nini hakikupendezi, ni nini unataka, in nini hutaki wapi paguswe, na wapi pasiguswe kupitia hilo utarahisika kabisa kwa wote kufurahia tendo hili.
Lakin pia WANAWAKE MUJUE TU KUWA
Ili huyu baba aweze kukutendea vyema mpunguzie maudhi madogo madogo yasiyo ya msingi .

Lakini pia utayari wako MWANAMKE utamsaidia sana Kakangu kukamilisha hili kwa haraka na kilele cha mlima utakiona haraka sana .

KUMBUKA UFANISI wa mwanaume katika kazi unatokana n UFANISI wake wa kupata huduma hii vyema kwa ufasaha kabisa ....

No comments